Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bích Dao (217)
Tru Tiên 4VN (204)
.•❤ Yuri ❤•. (179)
___Sex___ (110)
Kun Kun (102)
Pông xù (97)
©MrMaNa© (94)
A d m i n (92)
ThiênĐạo (69)
nhimcon16 (61)

Share|

Cần 1 Lời giải thích từ GM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Blue
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
Blue

Điểm Bài viết : 4880
Blue Tình Trạng:
Cấp bậc: Thiếu Hiệp Vô Danh
Danh vọng:6%/1000%
Tài năng:%/100%

Cần 1 Lời giải thích từ GM Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 3:34 pm

Mình cần GM giải thích cho mình 3 chuyện. Mình mong là bác Khanh và Mạc giải thích cho mình vì theo mình nghỉ 2 bác là người lớn nói chuyện đầu đuôi rỏ ràng hơn.
1. Hôm nay mình đang train thì thấy bác Honda biến lên( biến phi thiên thần phù chứ không phải chay lên) và giết mình( mình dùng từ giết chứ không red vì theo bác ấy nói vô tình chạy qua bị pháp trận của bác ấy chết). Mình hỏi tại sao thì bác ấy nói tại mình chữ đỏ. Nhưng các bác có thể kiêm tra vì acc mình mới tạo nên chưa từng red ai hết. Đoi co 1 hồi thì xuống tiếp phần 2
2.acc mình bị band. Chuyện cứ như đùa red mình không giải thích được thì band mình. Mong 2 bác cho mình lời giải thích. Mình lấy acc khác vo hỏi tại sao thì xuống phần 3
3.Cần 1 Lời giải thích từ GM Gm2e
Cần 1 Lời giải thích từ GM Gm2e
Các bác xem đi. Gm chưi thề như thế khi mình yêu cầu không chửi thì còn nói Gm có quyền chửi nữa ( nói thêm là từ đầu tới cuối khi mình nói chuyện với Honda thì bác adminh cứ nói mặc dù bác ấy không biết gì cả về chuyện Honda giết tui mà bác ấy cứ bảo tại pháp trận của Honda chạy ngang nên chết)
Mình rất tôn trọng và ngưỡng mộ bác Mac về mọi thứ. Đặc biệt rất ngượng mộ về IT của bác làm những chuyện đâu phải ai cũng làm được. Mình nhớ tiêu chí của bác là tạo sân chơi vui vẻ cho anh em thông qua game này. Rất hay
Nhưng bác có bao giờ nghĩ nếu sống ở một địa phương đầy bất công thì bác có vui vẻ được không. Bác có từng chơi game onl chưa các bác? hay chỉ mới học IT ra nên làm game server thử nghiêm? Nếu bác từng chơi game onl rồi thì có thể chỉ ra cho mình game nào mà GM giết người chơi khác không? Hoặc chửi thề giống như bác admin trong này?
Mình cần 1 lời giải thích của các bác. Cảm ơn và chúc các bác khõe
echcondh
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ

Điểm Bài viết : 4918
echcondh Tình Trạng:
Cấp bậc: Sơ Nhập Giang Hồ
Danh vọng:13%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 3:38 pm

dung phai giai thick di
Blue
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
Blue

Điểm Bài viết : 4880
Blue Tình Trạng:
Danh vọng:6%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 3:38 pm

do mình post anh ko được nên mình post link 2 bác chịu khó nha
https://2img.net/r/ihimizer/i/gm1.png/
https://2img.net/r/ihimizer/i/gm2e.png/
nhociuzit
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
nhociuzit

Điểm Bài viết : 4893
Huy Chương : Cấp 1
nhociuzit Tình Trạng:
Danh vọng:8%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 4:12 pm

đừng nghe nó nói mà tưởng nó tốt lành nhé Cần 1 Lời giải thích từ GM 895442
chẳng wa là nó PK Yuri mà pk k thành (tại Yuri nuốt máu wá chừng) tất nhiên đánh k chết nổi nó đi chỗ khác chơi (nó cũng bật skill pháp trận) Cần 1 Lời giải thích từ GM 971933 chơi TT thì các bạn cũng biết là đánh người thì hiện chứ vàng lên tên tình cờ ku ấy đi ngang bãi Honda đang kiếm item làm lẫu ấy mà Cần 1 Lời giải thích từ GM 971933 skill phap trận dính luôn Honda >>> bị aoe của Honda giết chết
Trong game nó cú bảo là GM phi thiên thần phù lên bem nó =.= mà trước khi xảy ra chuyện trên thì ta đã thấy Yuri năn nỉ Honda nhường bãi Cần 1 Lời giải thích từ GM 234916 >>>>> vụ PTTH lên cố tình chém chưa hẳn là đúng
Còn Honda sau khi giết nó đâu có bị điểm thiện acc (coi cai tên hắn vẫn trắng tinh như mới) Cần 1 Lời giải thích từ GM 234916 bấy nhiu đó ai chơi TT thì cũng biết
Vụ chửi thề của GM là do ức chế của thằng RED này lúc trên kênh TG nó văng tục chửi trước Cần 1 Lời giải thích từ GM 78119 chỉ thế thoy
Mà hình phạt ban mày 1h là ít cho hạng của mày lắm roài Cần 1 Lời giải thích từ GM 8642 Cần 1 Lời giải thích từ GM 8642
Tỉnh táo lại đi nhé ku RED
QuỷLệ
Có Chút Bản Lĩnh
Có Chút Bản Lĩnh
QuỷLệ

Điểm Bài viết : 4973
Tiền Mặt : 420
QuỷLệ Tình Trạng:
Cấp bậc: Có Chút Bản Lĩnh
Danh vọng:59%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 4:14 pm

làm chuyện sai còn nói mình đúng :(
Sponsored content

Sponsored content Tình Trạng:
Cấp bậc:
Danh vọng:%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 Lời giải thích từ GM Cần 1 Lời giải thích từ GM I_icon_minitime

Cần 1 Lời giải thích từ GM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
.:Viêt tiếng việt có dấu..là tôn trọng người đọc:.
.::Chia sẻ bài viết và ghi rõ nguồn là tôn trọng người viết::.
.:::Thực hiện 2 điều trên là tôn trọng chính mình:::.
Trang 1 trong tổng số 1 trang