Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bích Dao (217)
Tru Tiên 4VN (204)
.•❤ Yuri ❤•. (179)
___Sex___ (110)
Kun Kun (102)
Pông xù (97)
©MrMaNa© (94)
A d m i n (92)
ThiênĐạo (69)
nhimcon16 (61)

Share|

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Tử Kiếm
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
Tử Kiếm

Điểm Bài viết : 4911
Tiền Mặt : 400
Tử Kiếm Tình Trạng:
Cấp bậc: Sơ Nhập Giang Hồ
Danh vọng:15%/1000%
Tài năng:%/100%

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:43 am

Có thể khẳng định đây là 1 sự thật không thể chối cãi đc !
Chúng ta đang chơi trong 1 sv tràn đầy sự bất công và gian trá , GM cậy quyền kéo lv cho bạn , bạn GM thì to mồm và ko coi ai ra j
Thử hỏi các GM : các bạn làm như thế thì laajpSV làm j ?? sao ko rủ các bạn của bạn làm 1 cái sv offline nho nhỏ mà chơi ?
Ừ thì là 1 sv FREE mà ! Có lẽ chẳng thể nào thay đổi đc 1 điều j cả ! Tôi nói lên điều này vì ức chế và kèm theo sự khinh thường vô hạn với những người bạn của các bạn GM !
Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa !
OFF thôi bà con cô bác chú dì anh em và những người bạn của tôi !

Được sửa bởi Tử Kiếm ngày Mon Jan 17, 2011 7:47 am; sửa lần 1.
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

Điểm Bài viết : 4956
hacker007 Tình Trạng:
Danh vọng:45%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:47 am

tao ủng hộ 1 vote.lập sv mà thiên về bạn thì đóng cửa đi.GM thiên về G từ khi chưa reset chứ chưa nói bây giờ.tao xin lỗi Mạc 1 câu chứ mày làm thế là đéo đc đâu
ncduc2202
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
ncduc2202

Điểm Bài viết : 4903
ncduc2202 Tình Trạng:
Danh vọng:12%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:08 am

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 156210  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 156210  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 156210 cai nay thi bo' tay roi =.=.......
Bích Dao
Thanh Y Tiên Nữ
Thanh Y Tiên Nữ
Bích Dao

Điểm Bài viết : 5375
Tiền Mặt : 999.999
Huy Chương : Admin
Thú Cưng : Linh Hồ
Linh Thú : Khỗng Tượng Vương
Bích Dao Tình Trạng:
Cấp bậc: Thanh Y Tiên Nữ
Danh vọng:217%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:13 am

có thể nói cụ thể là kéo ai ko :| nói thế này chung chung khó xử wa :|
http://trutienvn.tk/
Tử Kiếm
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
Tử Kiếm

Tử Kiếm Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:22 am

Ai kéo thì ko ai có thể biết đc trừ người thực hiện và đồng phạm !
Chúng tôi chỉ biết đó là sự thật !
Đơn giản là nv Máu nhảy 1 lần 43 hạng : chuyện không thể xảy ra ở cái sv có khoảng hơn 100 người chơi thế này !
Mà còn rõ ràng hơn nữa : khi chưa off sv thi` lv 147, sv mở lại thì bạn í đã là max lv 150, quá hài hước nhỉ các bạn GM thân mến ?
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

hacker007 Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:24 am

bạn ý là siêu nhân
-------------------------------------------********-------------------------------------------
G NF bỏ thời gian fam vip thì bảo hack.... haizzz giờ thì bỏ hết quái đi........
Bích Dao
Thanh Y Tiên Nữ
Thanh Y Tiên Nữ
Bích Dao

Điểm Bài viết : 5375
Tiền Mặt : 999.999
Thú Cưng : Linh Hồ
Linh Thú : Khỗng Tượng Vương
Bích Dao Tình Trạng:
Cấp bậc: Thanh Y Tiên Nữ
Danh vọng:217%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:27 am

nhảy cao nhở  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 3587 1 phát lên tiên  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 618912
http://trutienvn.tk/
Tử Kiếm
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
Tử Kiếm

Tử Kiếm Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:05 am

Ồ !
Cũng chỉ nói đc câu quá thường và nhảm nhí đó thôi sao Silver ?
A d m i n
Trưỡng Phòng Gái Gú
Trưỡng Phòng Gái Gú
A d m i n

Điểm Bài viết : 50018046
Tiền Mặt : 500.000
Thú Cưng : Bò
Linh Thú : Hỏa Kỳ Lân
A d m i n Tình Trạng:
Cấp bậc: Trưỡng Phòng Gái Gú
Danh vọng:92%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:20 am

Tử Kiếm đã viết:
Ồ !
Cũng chỉ nói đc câu quá thường và nhảm nhí đó thôi sao Silver ?

Có chuyện hay đê xem rồi đây  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 993557

Sil nói như thế là nhảm nhí à :-?, thường thì thường thật, nhưng nhảm nhí k có đâu nhé, 1 phát lên thì đúng là 1 phát lên cao, làm gif mà nhảm nhí...
https://trutien4vn.forumvi.com
IceDeviL
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
IceDeviL

Điểm Bài viết : 4890
IceDeviL Tình Trạng:
Cấp bậc: Thiếu Hiệp Vô Danh
Danh vọng:9%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:29 am

Em là 1 con gà trong game nhưng em cũng xin góp 1 câu , bác bảo : "Thử hỏi các GM : các bạn làm như thế thì lập SV làm j ?? sao ko rủ các bạn của bạn làm 1 cái sv offline nho nhỏ mà chơi ? "
thế em hỏi lại bác , bác ko thích bị bọn nó vượt mặt trên top thì sao ko tạo cái sv off mà chơi đi cho lên top , qua sv này cày mà làm ji ?
Lại nói bác kêu gọi : 'Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa ! "
thế bác định nghĩa thế nào là sv pritave ?? công bằng với VND hay bỏ tiền ra làm " tay sai vặt " cho mọi người ??
Chơi S pritave vui là chính , PK cho vui , quan trọng ji top hay ko ? GM kéo bạn của họ thì kệ họ , ảnh hưởng ji đến bác ngoài việc tụt hạng ( mà cái này thì quan trongj zề nhỉ ? )
Một vấn đề bức xúc theo kiểu " trẻ con " , ganh tị , bác nào có ý kiến cứ việc off hay qua sv khác , việc ji phải lập topic nói xấu , chê bai này nọ làm ji ? đánh bóng tên tuổi chắc ?
david
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
david

Điểm Bài viết : 4872
david Tình Trạng:
Danh vọng:3%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:37 am

Mình là GM của một game sao lại thiên vị như vậy,rồi ai chơi game của bạn nữa,rồi kết cục của sever thế nào thì chắc chắn ai cũng bit. Sever thường xuyên mất ping thêm GM thiên vị,giúp đỡ người thân càng làm member bỏ game.GM xem lại như thế có nên và xứng đáng làm game master nữa hok hay off sever đi cho rồi.Còn chuyện pháp bảo quỷ khánh 135 thần phẩm kháng 21x có dòng cam ở kháng mà trên pb ghi la nhiệm vụ, thế nhiệm vụ jk mà có pb ngon thế thần phẩm hok huyết luyện kháng 21x có cả dòng cam ở kháng....po tay các bac game master của sever 4vn.hok lam đc thì nghỉ đi các bác
sacvjpro
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
sacvjpro

Điểm Bài viết : 4971
sacvjpro Tình Trạng:
Danh vọng:36%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:41 am

david đã viết:
Mình là GM của một game sao lại thiên vị như vậy,rồi ai chơi game của bạn nữa,rồi kết cục của sever thế nào thì chắc chắn ai cũng bit. Sever thường xuyên mất ping thêm GM thiên vị,giúp đỡ người thân càng làm member bỏ game.GM xem lại như thế có nên và xứng đáng làm game master nữa hok hay off sever đi cho rồi.Còn chuyện pháp bảo quỷ khánh 135 thần phẩm kháng 21x có dòng cam ở kháng mà trên pb ghi la nhiệm vụ, thế nhiệm vụ jk mà có pb ngon thế thần phẩm hok huyết luyện kháng 21x có cả dòng cam ở kháng....po tay các bac game master của sever 4vn.hok lam đc thì nghỉ đi các bác
thằng đso bị band nick rồi đó thôi  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171844  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171844  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171844
A d m i n
Trưỡng Phòng Gái Gú
Trưỡng Phòng Gái Gú
A d m i n

A d m i n Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:51 am

@david: ơ hay, mình không dính tới vụ này, mà nó bảo mình nghĩ đi kìa :|, nói thật với chú 1 câu, chú không chơi cũng không chết ai cả, chứ không phải nói "các bác nghỉ đi" thế tôi hỏi chú, tôi và mấy người khác không dính gì tới vụ này sao chú bảo bọn tôi nghĩ, trước khi nói câu "các bác nghĩ đi" thì hãy xác minh cho rõ ràng rồi nói ra câu đó.
david
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
david

Điểm Bài viết : 4872
david Tình Trạng:
Danh vọng:3%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:58 am

các ở đây là nhiều,chứ hok phải tất cả.hiểu chứ
_Atula_
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
_Atula_

Điểm Bài viết : 4913
_Atula_ Tình Trạng:
Danh vọng:25%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 10:00 am

IceDeviL đã viết:
Em là 1 con gà trong game nhưng em cũng xin góp 1 câu , bác bảo : "Thử hỏi các GM : các bạn làm như thế thì lập SV làm j ?? sao ko rủ các bạn của bạn làm 1 cái sv offline nho nhỏ mà chơi ? "
thế em hỏi lại bác , bác ko thích bị bọn nó vượt mặt trên top thì sao ko tạo cái sv off mà chơi đi cho lên top , qua sv này cày mà làm ji ?
Lại nói bác kêu gọi : 'Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa ! "
thế bác định nghĩa thế nào là sv pritave ?? công bằng với VND hay bỏ tiền ra làm " tay sai vặt " cho mọi người ??
Chơi S pritave vui là chính , PK cho vui , quan trọng ji top hay ko ? GM kéo bạn của họ thì kệ họ , ảnh hưởng ji đến bác ngoài việc tụt hạng ( mà cái này thì quan trongj zề nhỉ ? )
Một vấn đề bức xúc theo kiểu " trẻ con " , ganh tị , bác nào có ý kiến cứ việc off hay qua sv khác , việc ji phải lập topic nói xấu , chê bai này nọ làm ji ? đánh bóng tên tuổi chắc ?

Đây chắc hẳn là 1 tòng phạm được GM kéo đây. Xin lỗi bạn nhá không phải vì len Top như bạn nói mà mọi người bỏ game đâu. Đừng lấy lòng bạn mà so sánh với người khác. Tải sao chơi game online? giữa game onl và game off nó hay như thế nào. Ai cũng biết game onl làm cho mọi người phấn đấu hơn để chứng tỏ mình: PK, đua top, đồ xịn, thời trang, bạn bè.... và nhiều thứ khác nữa hẵn người nào chơi game onl cũng điều biết.
Nhưng bây giờ chơi ở server này 1 thằng thì cực khổ thức khyua day sớm để canh auto có bị red không còn lên cấp học skill mới, có tiền mua sắm trang bị, pháp bảo, thời trang .... Còn 1 thằng thỉ chẳng làm gì hết mà cung có những thứ đó( còn xịn nhất nhì server nữa) vậy thì hỏi bạn tham gia chơi game onl để làm gì nhỉ?
Mình không biết chủ topic muốn ám chỉ cái gì nhưng chuyện của thàng Máu là có thật. Tớ train tvm 147 thìa Máu được 147 thì dis server. Ngồi canh để server onl lai nhẩy vô chơi để ko giành bãi thì bị rollback 0.17%. Bình thường thôi chấp nhận. Nhưng anh Máu 150  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171844 Chuyện cứ như đùa. Ha ha ko biết nói thế nào nên cũng chấp nhận thôi cứ coi như nó làm q thăng thiên 1 bước lên trời như GM nói thôi. Phải không các bác  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 114391
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

hacker007 Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 10:45 am

đã bảo rồi a Máu là siu nhân miễn bình luận  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 562959
ncduc2202
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
ncduc2202

Điểm Bài viết : 4903
ncduc2202 Tình Trạng:
Danh vọng:12%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 10:55 am

_Atula_ đã viết:
IceDeviL đã viết:

Đây chắc hẳn là 1 tòng phạm được GM kéo đây. Xin lỗi bạn nhá không phải vì len Top như bạn nói mà mọi người bỏ game đâu. Đừng lấy lòng bạn mà so sánh với người khác. Tải sao chơi game online? giữa game onl và game off nó hay như thế nào. Ai cũng biết game onl làm cho mọi người phấn đấu hơn để chứng tỏ mình: PK, đua top, đồ xịn, thời trang, bạn bè.... và nhiều thứ khác nữa hẵn người nào chơi game onl cũng điều biết.
Nhưng bây giờ chơi ở server này 1 thằng thì cực khổ thức khyua day sớm để canh auto có bị red không còn lên cấp học skill mới, có tiền mua sắm trang bị, pháp bảo, thời trang .... Còn 1 thằng thỉ chẳng làm gì hết mà cung có những thứ đó( còn xịn nhất nhì server nữa) vậy thì hỏi bạn tham gia chơi game onl để làm gì nhỉ?
Mình không biết chủ topic muốn ám chỉ cái gì nhưng chuyện của thàng Máu là có thật. Tớ train tvm 147 thìa Máu được 147 thì dis server. Ngồi canh để server onl lai nhẩy vô chơi để ko giành bãi thì bị rollback 0.17%. Bình thường thôi chấp nhận. Nhưng anh Máu 150  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171844 Chuyện cứ như đùa. Ha ha ko biết nói thế nào nên cũng chấp nhận thôi cứ coi như nó làm q thăng thiên 1 bước lên trời như GM nói thôi. Phải không các bác  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 114391

SV private ma lam gi cac bac chu' trong viec dua top the =.=.....ma` bac Atula du`ng nghi~ la ai viet bai` nhu Ice cu~ng la duoc GM keo....minh thi cung nghi~ nhu* ICE thoi...Sv private choi la de? vui ve, pk , chat chit cho vui....con` vu. bac' Mau' qua roi thi kie di nhac hoai ah, truoc sau gi GM cung fai tra loi anh em thoi, cu lay ra lam kho' de~ GM lam gi nua~ ^^
A d m i n
Trưỡng Phòng Gái Gú
Trưỡng Phòng Gái Gú
A d m i n

A d m i n Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 11:07 am

david đã viết:
các ở đây là nhiều,chứ hok phải tất cả.hiểu chứ

thế lỡ như có 1 GM kéo thì sao, 1 người có đc cho là nhiều không, xác minh cho rõ là GM nào kéo rồi đọc tên ra, chứ k phải lôi những GM khác vào
.•❤ Yuri ❤•.
Tuổi Trẻ Tài Cao
Tuổi Trẻ Tài Cao
.•❤ Yuri ❤•.

Điểm Bài viết : 5134
Tiền Mặt : 2,725
Huy Chương : Cấp 1
Linh Thú : Lưu Tinh
.•❤ Yuri ❤•. Tình Trạng:
Cấp bậc: Tuổi Trẻ Tài Cao
Danh vọng:179%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 11:24 am

Anh Mạc đâu rồi , lên trả lời cho mọi người rõ đi chứ , tin HOT như vậy mà tới hôm nay mới đọc được  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 171664
IceDeviL
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
IceDeviL

Điểm Bài viết : 4890
IceDeviL Tình Trạng:
Danh vọng:9%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 11:37 am

Em xin thưa rằng em chưa bao h đc GM kéo lv và em cũng chưa xin kéo nhé ! em bây h lv 131 và solo từ đầu đến h , kể cả trước cs . Bác bức xúc thì lập topic post , em có ý kiến post lại thì đã sao ? bác cảm thấy công sức mình bỏ ra cần đc ghi nhận thì bác về mấy sv chính cống mà chơi , tha hồ cày top lv nhé , khỏi ở đây phê phán GM  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 442865
Tru Tiên 4VN
Mộng Ảo Tru Tiên
Mộng Ảo Tru Tiên
Tru Tiên 4VN

Điểm Bài viết : 50018382
Tiền Mặt : 500,000
Linh Thú : Huyền Quy
Tru Tiên 4VN Tình Trạng:
Cấp bậc: Mộng Ảo Tru Tiên
Danh vọng:204%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:06 pm

Đừng hể Mem có chuyện gì thì cứ lôi GM ra mà sôi mối nha . bộ chuyện gì sảy ra cũng là GM à . Nếu muốn biết tại sao người ta úp 150 thì đi hỏi chính người ta đi .
. DKM cái gì xãy ra cũng nói GM
Pông xù
Nhà Thiết Kế 4VN
Nhà Thiết Kế 4VN
Pông xù

Điểm Bài viết : 5038
Tiền Mặt : 6000
Thú Cưng : Cún Ngũ
Pông xù Tình Trạng:
Cấp bậc: Nhà Thiết Kế 4VN
Danh vọng:97%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:22 pm

Mạc Công Tử đã viết:
Đừng hể Mem có chuyện gì thì cứ lôi GM ra mà sôi mối nha . bộ chuyện gì sảy ra cũng là GM à . Nếu muốn biết tại sao người ta úp 150 thì đi hỏi chính người ta đi .

Ha hoa? a Mac Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 664218  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 523470
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

hacker007 Tình Trạng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:39 pm

Mạc Công Tử đã viết:
mày là GM chính sao mày k xem xét lại đi.... tối qua mày chưa nghe gì đã hùa theo nói G NF làm gì thế ??? Máu k auto mấy thì lấy đâu ra KT cho mem??? có cần xem cái ảnh tao chụp đc k ?? tao post lên cho
banvatoi0988
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
banvatoi0988

Điểm Bài viết : 4889
banvatoi0988 Tình Trạng:
Danh vọng:7%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:40 pm

theo em biet61thi2 hiện giờ có hai SV private đó la tigerfun va Fantasy ai có muốn chơi thì pm cho em , em sẽ cho web mà chơi chứ giờ em chỉ thích chơi sv nay thôi Yahoo là:banvatoi0988@yahoo.com
ủng hộ 4vn tới cùng
SanJiKun
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
SanJiKun

Điểm Bài viết : 4921
Tiền Mặt : 900
SanJiKun Tình Trạng:
Danh vọng:21%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:50 pm

IceDeviL đã viết:

Ủng hộ cả hai tay. Quá nhàm nhí cái kiểu hô khẩu hiệu 'Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa ! " Thích quit thì quit mẹ đi, nói lằng nhằng lập box spam.  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! 213854
Sponsored content

Sponsored content Tình Trạng:
Cấp bậc:
Danh vọng:%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! I_icon_minitime

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
.:Viêt tiếng việt có dấu..là tôn trọng người đọc:.
.::Chia sẻ bài viết và ghi rõ nguồn là tôn trọng người viết::.
.:::Thực hiện 2 điều trên là tôn trọng chính mình:::.
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next