Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bích Dao (217)
Tru Tiên 4VN (204)
.•❤ Yuri ❤•. (179)
___Sex___ (110)
Kun Kun (102)
Pông xù (97)
©MrMaNa© (94)
A d m i n (92)
ThiênĐạo (69)
nhimcon16 (61)

Share|

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
JunPyo
Thiếu Hiệp Vô Danh
Thiếu Hiệp Vô Danh
JunPyo

Điểm Bài viết : 4887
Tiền Mặt : 400
JunPyo Tình Trạng:
Cấp bậc: Thiếu Hiệp Vô Danh
Danh vọng:7%/1000%
Tài năng:%/100%

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 1:18 pm

Không có mày chợ vẫn đông :)) muốn quit thì quit mẹ đi ngồi đó mà nói nhãm. GM mở sv ra tốn công sức, ngủ cũng ko đc ngủ yên, tốn điện, tốn sức, tốn tiền nữa, mà giờ tụi mày ngồi đó mà trách móc. Còn nhớ hôm chỗ GM mất điện ko? Ai thuê máy và ai mua xăng về cho tụi mày ngồi chơi?.

Được sửa bởi JunPyo ngày Mon Jan 17, 2011 1:26 pm; sửa lần 1.
_Atula_
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
_Atula_

Điểm Bài viết : 4913
_Atula_ Tình Trạng:
Cấp bậc: Sơ Nhập Giang Hồ
Danh vọng:25%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 1:19 pm

Mạc Công Tử đã viết:
Đừng hể Mem có chuyện gì thì cứ lôi GM ra mà sôi mối nha . bộ chuyện gì sảy ra cũng là GM à . Nếu muốn biết tại sao người ta úp 150 thì đi hỏi chính người ta đi .
. DKM cái gì xãy ra cũng nói GM

Đây là câu trả lời cuối cùng của GM. Khà khà chuyện quá dể hiểu mà ko cần cải nữa đâu  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 347704
------------------------------------------------*************------------------------------------------------
Mà công nhận GM bên đây hay dể sợ. Từ đầu tới cuối chưa GM nào trả lời thẳng vấn đề cả. Thông minh. Người ta nói 1 lần đã hiểu còn này nói tám lần còn chưa chịu hiểu. khà khà
Kun Kun
Mjss xì Trum
Mjss xì Trum
Kun Kun

Điểm Bài viết : 5049
Tiền Mặt : 500
Linh Thú : Thiên Anh Vũ
Kun Kun Tình Trạng:
Cấp bậc: Mjss xì Trum
Danh vọng:102%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 1:44 pm

Tử Kiếm đã viết:
Có thể khẳng định đây là 1 sự thật không thể chối cãi đc !
Chúng ta đang chơi trong 1 sv tràn đầy sự bất công và gian trá , GM cậy quyền kéo lv cho bạn , bạn GM thì to mồm và ko coi ai ra j
Thử hỏi các GM : các bạn làm như thế thì laajpSV làm j ?? sao ko rủ các bạn của bạn làm 1 cái sv offline nho nhỏ mà chơi ?
Ừ thì là 1 sv FREE mà ! Có lẽ chẳng thể nào thay đổi đc 1 điều j cả ! Tôi nói lên điều này vì ức chế và kèm theo sự khinh thường vô hạn với những người bạn của các bạn GM !
Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa !
OFF thôi bà con cô bác chú dì anh em và những người bạn của tôi !
thật ra thì k ý kến gì về vụ nài
n đã nói ở 4room thfi bạn nên có chứng cứ
VD như ảnh bạn thấy ng` ta kéo hay top bảnh thần ma lúc chưua rs và sau rs
nói phải có chứng thì ng` ta mới ý kiến cùng bạn
p/s: ICE vote cho bạn nài 10 điểm mỗi tội k thấy njuts THank ưor đâu
có 1 đoạn hùng biện quá hay  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587
ncduc2202
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
ncduc2202

Điểm Bài viết : 4903
ncduc2202 Tình Trạng:
Danh vọng:12%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 1:48 pm

_Atula_ đã viết:
Mà công nhận GM bên đây hay dể sợ. Từ đầu tới cuối chưa GM nào trả lời thẳng vấn đề cả. Thông minh. Người ta nói 1 lần đã hiểu còn này nói tám lần còn chưa chịu hiểu. khà khà

Ngheo ma` cu' thix du'  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587
_Atula_
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
_Atula_

Điểm Bài viết : 4913
_Atula_ Tình Trạng:
Danh vọng:25%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:04 pm

Tên chủ thớt này đang kêu gọi lật đổ chính quyền ah. Chính quyền đổ rồi server đâu chơi. Biến mẹ hết đi. Chỉ nghi là lỗi do GM sao không thằng nào nghĩ là do nó hack. Hay thằng nào cũng hack nên không dám động đến vấn đề này. (mấy bài trước không phải của ta)
------------------------------------------***************------------------------------------------
Còn cái tên IceDavid đã tự nhận là gà thì đừng phát biểu linh tinh. Ai nói cái hạng không quan trọng, có biết cái bảng Top đó ngoài việc dương danh còn có một tác dụng thiết thực nữa hay không, bộ nó perfectW làm ra cái hệ thống danh hiệu chỉ để trang trí thôi sao.
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

Điểm Bài viết : 4956
hacker007 Tình Trạng:
Danh vọng:45%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:32 pm

Kun Kun đã viết:
Tử Kiếm đã viết:
Có thể khẳng định đây là 1 sự thật không thể chối cãi đc !
Chúng ta đang chơi trong 1 sv tràn đầy sự bất công và gian trá , GM cậy quyền kéo lv cho bạn , bạn GM thì to mồm và ko coi ai ra j
Thử hỏi các GM : các bạn làm như thế thì laajpSV làm j ?? sao ko rủ các bạn của bạn làm 1 cái sv offline nho nhỏ mà chơi ?
Ừ thì là 1 sv FREE mà ! Có lẽ chẳng thể nào thay đổi đc 1 điều j cả ! Tôi nói lên điều này vì ức chế và kèm theo sự khinh thường vô hạn với những người bạn của các bạn GM !
Tôi kêu gọi anh em cùng bỏ sv này , 1 sv ko còn đúng nghĩa là 1 sv Private nữa !
OFF thôi bà con cô bác chú dì anh em và những người bạn của tôi !
thật ra thì k ý kến gì về vụ nài
n đã nói ở 4room thfi bạn nên có chứng cứ
VD như ảnh bạn thấy ng` ta kéo hay top bảnh thần ma lúc chưua rs và sau rs
nói phải có chứng thì ng` ta mới ý kiến cùng bạn
p/s: ICE vote cho bạn nài 10 điểm mỗi tội k thấy njuts THank ưor đâu
có 1 đoạn hùng biện quá hay  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587
thế a hỏi e nhé đang lv 147 dis sv log vào đã 150 a hỏi e train kiểu gì??? mà sakura 149 chăm chỉ auto mà chưa max lv kìa  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 3587
nhimcon16
Mjss xì Trum
Mjss xì Trum
nhimcon16

Điểm Bài viết : 4984
Thú Cưng : Chuột con
nhimcon16 Tình Trạng:
Danh vọng:61%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:38 pm

nguoi ta la sieu nhan.hehe  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 895442
hacker007
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
hacker007

Điểm Bài viết : 4956
hacker007 Tình Trạng:
Danh vọng:45%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:40 pm

ui em yêu V bạn Sa thế k bik  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 87500
nhimcon16
Mjss xì Trum
Mjss xì Trum
nhimcon16

Điểm Bài viết : 4984
Thú Cưng : Chuột con
nhimcon16 Tình Trạng:
Danh vọng:61%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:43 pm

oach ten huy kia ta mach nhi nhe  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 234916
Tru Tiên 4VN
Mộng Ảo Tru Tiên
Mộng Ảo Tru Tiên
Tru Tiên 4VN

Điểm Bài viết : 50018382
Tiền Mặt : 500,000
Huy Chương : Admin
Thú Cưng : Bò
Linh Thú : Huyền Quy
Tru Tiên 4VN Tình Trạng:
Cấp bậc: Mộng Ảo Tru Tiên
Danh vọng:204%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:43 pm

JunPyo đã viết:
Không có mày chợ vẫn đông :)) muốn quit thì quit mẹ đi ngồi đó mà nói nhãm. GM mở sv ra tốn công sức, ngủ cũng ko đc ngủ yên, tốn điện, tốn sức, tốn tiền nữa, mà giờ tụi mày ngồi đó mà trách móc. Còn nhớ hôm chỗ GM mất điện ko? Ai thuê máy và ai mua xăng về cho tụi mày ngồi chơi?.
Thank U
Mạc chĩ muốn cho mọi người chơi vui vẻ thôi
Chứ mạc được lợi ích gì

Mạng phép Close Topic
https://trutien4vn.forumvi.com
Sponsored content

Sponsored content Tình Trạng:
Cấp bậc:
Danh vọng:%/1000%

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !  Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn ! - Page 2 I_icon_minitime

Lại là vấn đề : GM kéo lv cho bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
.:Viêt tiếng việt có dấu..là tôn trọng người đọc:.
.::Chia sẻ bài viết và ghi rõ nguồn là tôn trọng người viết::.
.:::Thực hiện 2 điều trên là tôn trọng chính mình:::.
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2